ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ราคาถูก ๆ ซื้อที่ไหนยี่ห้ออะไรคะ

ต้องการหาร้านซื้อผ้าอ้อมผู้ใหญ่ราคาถูกค่ะ ใครพอจะทราบไหมคะพอจะหาซื้อที่ไหน

พอดีพ่อเราใช้เยอะค่ะ เราเลยอยากหาถูก ๆ เพราะเราเป็นแค่พนักงานเงินเดือน เป็นคนดูแลทั้งบ้านค่ะ

เลยอยากประหยัดค่าใช้จ่ายในส่วนนี้ลงไปบ้าง ตอนนี้อยู่โรงพยาบาล 3 วันใช้เกือบหมด 3 ห่อเล็ก (ห่อละ 10แผ่น)

เราอยากหาร้านที่ขายถูก ๆ เพราะถ้าออกจากโรงพยาบาล ค่าใช้จ่ายอีกเยอะทั้งค่ายา(นอกรายการ) ส่วนค่ารักษานี่ไม่แน่ใจเพราะอีกที่ส่งตัวมา

ทั้งค่าเตียงลม  ค่าผ้าอ้อม  ค่าเครื่องวัดความดัน ค่ารถเข็น ค่าที่หัดเดินค่าอุปกรณ์กายภาพบำบัด และไม่รู้ค่าอะไรอีกที่ต้องใช้สำหรับที่บ้าน

เพราะตอนนี้พ่อเรายังทานข้าวเองไม่ได้ด้วย เราต้องลองถามหมอเรื่องเครื่องใช้สำหรับผู้ป่วยอีกคงจะมีค่าใช้จ่ายอีกเยอะ

ถ้าใครจะบริจาคไหนส่วนไหนยินดีนะคะ ขอบคูณล่วงหน้าค่ะ หรือใครมีข้อมูลแนะนำเชิญนะคะ เพราะตอนนี้เราเริ่มศึกษาหาข้อมูลอยู่ค่ะ

ถึงไม่มีใครบริจาคก็ไม่เป็นไรค่ะ เราก็ต้องหามาให้ได้เพื่อคุณพ่อค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำต่าง ๆนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่