พอดี ยื่นภาษีทาง Internet ผิด จะ แก้ไขยังไงได้บ้างครับ

พอดี ยื่นภาษีทาง Internet ผิด จะ แก้ไขยังไงได้บ้างครับ
คือ ส่วนที่ไปซื้อ LTF มาแล้ว ลืม ระบุลดหย่อนไปบางยอด
ทำให้ยอดที่ต้องเสียภาษีเพิ่มเติมนั้นลดลง หลังจากที่ลองคำนวนใหม่
แต่ผมได้ชำระไปแล้วจากที่ขอผ่อนชำระ 3 งวด โดยชำระงวด งวดที่ 1 ไปแล้ว

แบบนี้จะขอยื่นใหม่ และ ลดยอดชำระได้ไหมครับ
แบบนี้ต้องทำยังไงพอจะมีใครแนะนำได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่