ขอรบกวนผู้รู้เรื่องการทำ DreamCatcher หน่อยจ้า

คือว่า จขกท. เคยทำ ตอนปีที่เเล้ว ซึ่งตอนนี้อยากกลับมาทำอีก มีคำถามตรงที่ว่า ตอนนั้นเราใช้ไหมทำ เเล้วพอทำเสร็จมันจะมี ขุยๆ ขึ้นเล็กๆ อ่ะ ซึ่งเราดูไม่ค่อยชอบนาง อยากรู้ว่าถ้าเราไม่ใช้ ไหมญี่ปุ่นจะใช้อะไรได้คะ เเล้วตัวลวดกลม ถ้าไม่ใช้ลวดใช้อะไรได้อีกอ่าคะ ขอขอบคุณล่วงหน้าเลยจ้าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่