สอบถามสถานที่เที่ยว ที่ โฮจิมิน วันที่ 12-16 เมษายน นี้ค่ะ

ค่ะ ตามที่ตั้งกระทู้ไว้เลยนะคะ

เจ้าของกระทู้จะพาคุณแม่ และน้องสาวไปเที่ยวเวียดนามค่ะ
อีกอย่างคุณแม่อยากไปเที่ยวค่ะ เลยหาตั๋วเครื่องบินและที่พักทันที (ฉุกเฉินเลยค่ะ บอกตอนเช้าจองตอนสาย 55555)

คือไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนดีค่ะ
เราไปถึงโฮจิมินประมาน 21:30 ค่ะ
กลับ 21:30 ถึงไทย 5ทุ่มประมาณนี้ค่ะ
จองผ่าน Expidia ค่ะ เวลาเลยเป็นประมาณนี้
พักที่ Dragon Palace II Hotel ทั้งสี่คืนเลยค่ะ
โรงแรมเดินทางไปอย่างไรคะ โรงแรมโอเคมั้ยคะ

ไม่ซีเรียสที่จะไปพักที่อื่นเพิ่มนะคะ คืออยากพาแม่ไปดาลัดและนอนที่นั่นซักคืนอะค่ะ
แต่ไม่รู้ว่ามีอะไรที่อื่นที่น่าสนใจอีกมั้ย

หรือทัวส์ ครึ่งวันหรือหนึ่งวันที่น่าสนใจเหมาะกะคนที่อายุมากมั้ยคะ
และที่สำคัญร้านอาหารที่ต้องไปโดนเลยนี่มีที่ไหนมั่งคะ 555555 คุณแม่เน้นย้ำว่า พาไปทานอาหารอร่อยๆนะ

รบกวนทุกท่านด้วยนะคะ
เจ้าของกระทู้ต้องขอขอบคุณทุกๆ คำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่