เกิดมาทำไม?

ตามหัวข้อเลยค่ะคำถามนี้หนูก็สงสัยมานานแล้วว่าแต่ละคนคิดว่าเราเกิดมาทำไม? ซึ่งหนูก็เคยถามมาเพื่อนมาหลายบางคนก็บอกว่าเกิดมาเพื่อสืบพันธุ์ เกิดมาให้แม่เลี้ยง เกิดมาเพื่อใช้ตังค์พ่อ แต่สำหรับหนูหนูว่าหนูกิดมาเพื่อหาคำตอบ แต่หนูอยากข้อมูลความคิดเห็นมากกว่านี้หนูเลยเข้ามาถามในพันทิบยังไงก็ช่วยตอบคำถามของเด็กขี้สงสัยคนนี้หน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่