ขอใบประเมินค่าศัลยกรรมที่ไหนได้มั้ง..ถ้าไม่ได้จะคุยกับประกันยังไง

เหตุจากรถชนมอเตอร์ไซค์และผมผิด คือคู่กรณีมีแผลเย็บที่หน้าต้องศัลยกรรม คู่กรณรีได้ไปรพ.ยันฮี กับ ธนบุรี2 ทั้ง2รพ. ประเมินว่า8หมื่น แต่ขอใบเสนอราคากับเขาไม่ได้ คือจะเอาไปเรียกจากประกันน่ะครับ

1. มีรพ. หรือคลีนิคไหนออกใบประเมินราคาให้ได้มั้งไหมครับ
2. ถ้าไม่มีที่ไหนออกให้จะให้ประกันจ่ายก่อนได้ยังไงอ่ะครับ คือผมกับคู่กรณีไม่มีสำรองจ่ายไปก่อนน่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่