ใครจะคว้า แชมป์ ครับ...Novak ..vs...Roger @ BNP Paribas Open , Indian Wells, USA

กระทู้โพล
เริ่มแข่ง ราว ตี สาม บ้านเรา

มือ หนึ่ง  เจอ มือ สอง อีกแล้ว

รัก ทั้งพี่ และ น้อง พอ ๆ กันครับ

ใครจะ เล่นได้เหนือ กว่า และ ได้ แชมป์ ไปครอง

re-match นัดชิง ที่ Dubai Final  ครับ

re-match  นัดชิงสนามนี้ ปีก่อนเช่นกันครับ    ตีกัน สาม เซท ก่อน Novak จะชนะครับ
*** ปิดโหวต วันที่ 24 มีนาคม พ.ศ.2558 เวลา 02:29:50 น.
1.
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่