Jazz 2014 กับ City 2014 รุ่นไหนดีกว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
ผมต้องขับรถวันละ 100 กิโลเมตร + ครับ
ขับไปกลับ กรุงเทพ(ดินแดง) - สมุทรสาคร
ผมดูรถไว้ 2 รุ่นตอนนี้ คือ Jazz 2014 กับ City 2014
ผมอยากถามความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ๆ หน่อยครับ ว่ารุ่นไหนดีกว่ากัน
ในด้านการประหยัดน้ำมัน
หรือเพื่อนๆ พี่ๆ มีรถรุ่นไหนที่ดีกว่านี้ก็แนะนำกันได้นะครับ
ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถ เลยอยากจะขอความเห็นหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่