อยากหางานทำเวลาว่าง"""

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูก็อยู่ในช่วงปิดเทอมอยู่ อยากหางานรายได้เสริม แต่ประเด็นคือหนูอายุยังไม่ถึง 18 ปี เลยค่ะ หนูสามารถทำงานได้ไหม แล้วใครมีงานให้หนูทำบ้าง(หนูอยากทำงานเพราะอยากมีเงินเป็นของตัวเอง)

*เป็นกระทู้แรกถ้าใช้คำพูดไม่สมควรประการใด ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่