รบกวนหน่อยค่ะ มีเว็บ หรือโปรแกรม ทำภาพตัวเองเป็นภาพการ์ตูนเหมือนจริงบ้างหรือเปล่าค่ะ

เมื่อก่อนเคยใช้ make me เว็บ u-nee ทำรูปตัวเองเป็นการ์ตูนค่ะ แต่ว่าตอนนี้หาไม่เจอแล้ว เห็นเพื่อนบอกว่าปิดไปแล้ว ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะแนะนำเว็บหรือโปรแกรมที่เอาภาพตัวเองมาทำเป็นภาพการ์ตูนเหมือนจริง คล้ายๆ กับเว็บที่บอกไว้ข้างต้นบ้างหรือเปล่าคะ หรือมีเว็บไหนที่บริการลักษณะคล้ายๆ กัน รบกวนแนะนำหน่อยจ้า ถ้าให้บริการฟรีจะดีมากๆ เลยคะ พอดีจะเอาไปทำ Presentation แต่งงานเป็นการ์ตูนค่ะ อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่