จากพาต้าปิ่นเกล้าไปหมู่บ้านศรีวราตรงซอยลาดพร้าวขึ้นรถเมล์รึเรือไปง่ายกว่ากันและมีรถเมล์สายอะไรที่ไปรบกวนด้วยค่ะ

พอดีต้องไปทำธุระให้ทันพรุ้งนี้ตอน 9.00 น. ตรงหมู่บ้านศรีวราแต่ไม่แน่ใจว่าซอยที่เท่าไรอยากรบกวนผู้รู้ช่วยบอกทางหน่อยค่ะว่าจะนั่งรถเมลล์สายอะไรเริ่มต้นจากพาต้าปิ่นเกล้ารึจะนั่งเรือไปมีเรือด่วนผ่านรึเปล่าคะ....ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น