เกาหลีกะคำถามโง่ๆ

จะไปโซล ช่วงสงกรานต์11-18 เมษายน2015
อยากถามว่า
1.จะไปดูซากุระ ยังทันไหม แล้วไปดูแถวไหนดีคะ
2.ของอร่อยที่ขึ้นชื่อแล้วไม่ควรพลาด
3.นั่งKTX ไปปูซานไปเช้ากลับเย็น หรือ ไปนอน1คืนดีคะ
4.รองเท้าNB แพงกว่าไทยเยอะไหม รบกวนขอพิกัดร้านด้วยค่ะ
5.สตอเบอรี่ยังมีไหม และถ้ามีก็อยากเหมาลังกลับมา แนะนำร้านด้วยค่ะ
6.หิมะ ยังจะพอสัมผัสได้ที่เมืองไหนบ้างค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น