สอบถามฟิตเนส/โยคะย่านฝั่งธนติด brt

ช่วงนี้อ้วนขึ้นมากบวกกับปิดเทอมพอดี เลยอยากเข้าฟิตเนสตามที่คิดไว้เพราะที่บ้านพื้นที่ไม่พอออกกำลังกาย
แต่หาข้อมูลในเน็ตแล้วมีแต่ที่ไกลๆกับข้อมูลบางเว็บหลายปีแล้ว รบกวนเพื่อนๆสมาชิกแนะนำหน่อยค่ะ
บ้านอยู่แถววัดปากน้ำภาษีเจริญ
ฟิตเนสติดแนวหรืออยู่ใกล้ brt , bts กรุงธนบุรี วงเวียนใหญ่ ตลาดพลู วุฒากาศ จะดีมากเลยค่ะ
กลัวอยู่ไกลบ้านแล้วจะขี้เกียจไป
ไม่เอา fitness first นะคะ พอดีงบไม่ถึงค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่