floyd mayweather vs timothy bradley

กระทู้สนทนา
คือผมไม่ไช่แฟนมวยพันธ์แท้อะไรนะครับดูก้อดูเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยได้ดูสดและติดตามข่าวคราวอะไรมาก  เมื่อวันก่อนได้ดู Youtube ไฟท์ ปาเกียวกับแบรดลีย์ 2 เห็นว่าแบรดลีย์นี่คนนี้ไม่ธรรมดาแฮะ บึกบึน เร็ว ขยัน ลุย บู๊ ล้างผลาญ ยืนซดกับปาเกียวมันส์มากอีขวานี่ก้อดูจะหนักเอาการอยู่เจอจังๆมีหลับนะผมว่า

เห็นเค้าต่อยกับปาเกียวตั้งสองครั้งแหนะแถมชนะได้หนึ่งครั้ง ก้อเลยหายูทูปต่ออยากดูต่อยกับฟลอยด์ จอมดีเฟนท์ แต่ไม่ยักมี   ???  ก้อเลยอยากถามหน่อยครับว่าทำไมแบรดลี่ถึงไม่เคยต่อยกับฟลอยด์  แล้วคู่นี้จะมีโอกาสได้ซัดกันไหม ผมว่าถ้าได้ซดกันจริงๆ ฟลอยด์ก้อฟลอยด์เถอะเจอลูกบ้าแบรดลี่เข้าไปผมว่ามีเหนื่อยนะ ไม่ชนะง่ายๆแน่  ???

พี่ๆแฟนมวยพันธ์แท้ช่วยไขความกระจ่างด้วยนะครับ  

ปล 1)ดรีมไฟท์ปาเกียวกับฟลอยด์เห็นหลายคนบอกว่าปาเกียวเป็นรองและจะแพ้แน่ แต่ผมกับเห็นต่างนะ ถ้าปาเกียวต่อยได้เหมือนไฟท์ที่เจอแบรดลี่2  อาจชนะได้แต่ต้องป้องกันให้ดี ฟิตให้ถึง น่ากลัวตรงที่แพคแมนแกชอบเปิดหน้าลุยตลอดเสียวโดนฟลอยด์สวนครับ ฮ่าๆๆๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่