มีแอนตี้ไวรัสตัวไหนที่มีให้ทดลองใช้ฟรี1เดือนบ้างครับ

กระทู้คำถาม
พอดีแอนตี้ไวรัสหมดอายุและช่วงนี้ไม่มีเวลาออกไปหาซื้อน่ะครับ เลยคิดว่าจะเอามาใช้ชั่วคราวก่อน จะซื้อในเน็ตก็ไม่ค่อยเชี่ยวชาญเท่าไหร่ เท่าที่ทราบและเคยเอามาใช้ก็มี G-Data ซึ่งใช้ครบเดือนไปแล้ว เลยอยากทราบว่ามีตัวอื่นอีกไหม รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ(ไม่เอา Baidu นะครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่