ใครเคยเห็นอวัยวะเพศไก่ตัวผู้บ้างค่ะ

เนื่องจากเมื่อวานนี้ดิฉันไปนั่งล้างจานที่หลังบ้านซึ่งที่บ้านก็เลี้ยงไก่ด้วยเห็นตัวผู้วิ่งไล่ตัวเมีย ส่วนตัวเมียก็วิ่งหนี แล้วตัวผู้ก็วิ่งไล่กันอยู่อย่างนั้นจนกระทั่งวิ่งไล่ตัวเมียทัน แล้วมันก็ขึ้นโคม(ไม่ทราบภาษาไทยใช้คำนี้รึเปล่า)ตัวเมีย แล้วตัวเมียก็ถูกกดจนกระทั่งต้องชี้หางขึ้น(เพราะตัวผู้ตัวใหญ่กว่าตัวเมียมาก) เสร็จแล้วตัวผู้ก็งอหางของตัวเองลง ใช้เวลาประมาณวินึงมันก็ออกจากกัน จากนั้นดิฉันก็มองไปยังอวัยวะเพศของไก่ตัวเมีย เห็นน้ำขาวขุ่นเต็มก้นคาดว่าน่าจะเป็นอสุจิ จากนั้นก็มองไปยังอวัยวะเพศของไก่ตัวผู้แล้วปรากฎว่า!!!   ไม่มีอะไรเลย ซึ่งมันน่าแปลกมากที่ไม่มีอะไรเลย เพราะที่บ้านของดิฉันเคยเลี้ยงเป็ดเทศและเคยเห็นมันผสมพันธุ์กัน มันทำทุกอย่างเหมือนไก่ค่ะ แต่ที่ไม่เหมือนกันก็คือ!! ดิฉันเห็นอวัยวะเพศของเป็ดตัวผู้ค่ะ ซึ่งมันยาวมากจนน่าตกใจ เป็ดที่ยิ่งแก่อวัยวะเพศยิ่งจะยาวค่ะ ลักษณะจะคล้ายกับสปริงเด้งดึ๊งๆเวลามันเดินไป มีสีขาวและมีตุ้มเล็กๆที่สปริงนั้นด้วยคล้ายหนวดปลาหมึกแต่มีรอบๆ แล้วก็มีน้ำขาวขุ่นย้อยตามสปริงด้วย (เรื่องเป็ดนี่มันนานมาแล้วนะค่ะเพราะที่บ้านเลิกเลี้ยงเป็ดนานแล้ว แต่ก็ยังจำได้ดีไม่มีลืมค่ะ) ดั้งนั้นจึงเป็นที่มาของคำถามค่ะว่ามีใครเคยเห็นอวัยวะเพศของไก่บ้างมันเหมือนของเป็ดมั้ยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่