หาข้อมูลการเดินทางสู่ภูสอยดาว

มันอาจจะเร็วไปนะครับ ที่จะสอบถามเส้นทางเพื่อพิชิตภูสอยดาว ซึ่งผลวางแผนการเดินทางไว้ประมาณปลายเดือนสิงหาคม แต่ด้วยต้องเดินทางคนเดียว จึงต้องวางแผนการเดินทางให้รอบคอบ ซึ่งโดยส่วนตัวคิดว่าจะเดินทางจากทางใต้โดยเครื่องบินไปลงที่เชียงใหม่ และจะเริ่มเดินทางจากเชียงใหม่ เพราะคิดว่าน่าจะสะดวกสุด จึงรบกวนผู้ที่เคยมีประสบการณ์ช่วยวางแผนการเดินทางให้หน่อยครับ หรือมีคำแนะนำดีดีสำหรับผู้ที่เดินทางคนเดียว รวมถึงใครที่วางแผนไว้ว่าจะเดินทางไปภูสอยดาวในช่วงนั้น ก็บอกได้ครับ ไปหลายๆคนสนุกดี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่