honda HR-V หรือ toyota camry hybrid ดีครับ

จากกระทู้ที่แล้วที่ผมได้บอกว่าจะซื้อเชฟโรเลต ครูซ เห็นปัญหาต่างๆนาๆของเจ้าครูซแล้ว ผมเปลี่ยนใจมาดูรุ่นอื่นแทนละ ผมเลยมาดู honda hrv แทนครับ ที่บ้านผมเชียร์บอกว่า เอาตัวท็อปเลย แต่พ่อกลับ บอกว่าเอา toyota camry hybrid ดีกว่า ผมมานั่งคิด ค่าแบตนี่คงแพง ลำพังเงินเดือนผมแค่ 4หมื่นเองครับ hrv ผมมองมองรุ่นท็อป กับ รุ่นรองท็อปครับ ส่วน คัมรี่ ผมคงเอื้อมไม่ถึงอ่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่