21 มีนาคมนี้ จะไปหลีเป๊ะ ใครเดินทางวันนี้บ้าง

กระทู้คำถาม
21 มีนาคม ผมกะว่าจะไปหลีเป๊ะครับ  ตอนแรกว่าจะพักแบบค้างคืน  แต่เช็คราคาห้องสูงมาก  ห้องถูกเห็นในเน็ตก็ดันจองไม่ได้เพราะไม่มีเบอร์  เลยจะซื้อวันเดย์ทริปไม่รู้ว่าดีหรือป่าว  เพราะหากซื้อค้างคืนคงไม่คุ้มเพราะผมไปแค่คนเดียว    เลยอยากถามว่าใครไปวันนี้บ้างครับอยากแลกเปลี่ยนข้อมูล  ที่พัก หรืออาจจอยทัวร์ก็ได้
แสดงความคิดเห็น