อยากถามเพื่อนๆ ว่าหลังจากได้ดู Mr.Grey แล้ว ชีวิตคู่เป็นยังไงบ้างคะ? 18+

ตั้งแต่ fifty shades of grey ทำเป็นหนังให้คนทั่วไปดู ก็รู้สึกว่าถูกพูดถึงเป็นวงกว้างมากขึ้น คนที่ไม่เคยรู้จักว่า Mr.Grey เป็นใคร พอได้มาดูหนังก็คงฟินและเพ้อกันไปเยอะพอสมควร

แต่ที่เราอยากรู้คือ หลังจากเพื่อนๆ ได้พากันไปดูแล้ว ชีวิตคู่ของเพื่อนๆ เป็นยังไงบ้างคะ พาแฟนไปดูกันบ้างรึป่าว กลับมามีแบบอยากลองเล่นแบบนั้นดูบ้างมั้ย?  5555555

ส่วนตัวของเราเองเชื่อว่าหนังเรื่องนี้ถ้าพาแฟนไปดู พอกลับมาต้องมีอยากลองกันบ้างแหละ สาวๆ ก็คงอยากให้แฟนลองทำอะไรแบบนั้น ฝ่ายชายก็คงจะอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงน้า....ไม่แพ้กันแน่ๆ

น่าจะทำให้ชีวิตรักมีอรรถรสมากขึ้นเนอะ แบบใครกำลังเบื่อๆ กัน ก็อาจจะรักกันมากขึ้นไรงี้
ใครไปดูแล้วไม่กล้าลอง......... ให้ลองดูเถิดแล้วจะติดใจ (แต่ใครจะรุกรับนี่ไปตกลงกันเองนะ 55555555555)

เพี้ยนเพลียเพี้ยนเพลีย
ปล. จขกท.ไม่มีคู่ค่ะ แต่มีรสนิยมแบบนี้ 5555555+

เพิ่มเติมค่ะ
มาดู fifty shades of grey V.เกาหลีกันบ้าง สุดยอดจริงๆ
http://9gag.tv/p/aKkEOD/how-fifty-shades-of-grey-south-korea?ref=fbl9
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่