Aonang villa กับ Holiday Inn Krabi เลือกที่ไหนดีค่ะ พรุ่งนี้จะไปจองแล้ว

ตัดสินใจไม่ถูกระหว่าง 2 ที่นี้ เดินทางไปช่วงมรสุม กรกฏาคม เลยอยากได้โรงแรมที่ถ้าฝนตกเราสามารถอยู่ในโรงแรม ทำกิจกรรมนั่งเล่น นอนเล่น ว่ายน้ำ นวดได้ พรุ่งนี้จะไปซื้องานไทยเที่ยวไทย เช็คแล้ว Holiday Inn แพงกว่าประมาณ 700 บาท / 2 คน ท่านใดที่เคยไปนอนแล้วช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่