รบกวนช่วยแปลภาษาอังกฤษและ บอกการเช็คเอกสารการลงทุน Oil and Gas in malaysiaหน่อยค่ะ

อยากให้ช่วยแปลหน่อยค่ะ ขอเข้าเรื่องเลยนะคะ ต้องการส่งอีเมล์ตามนี้ค่ะ "ดิฉันอยากจะรบกวนช่วยเช็คเอกสาร ที่ดิฉันแนบมาด้วย ว่าเป็นเอกสารจริง มีการทำจริงตามเนื้อหาและรายละเอียดตามเอกสารนี้จริง ถ้าเป็นไปได้ ฉันต้องการให้คุณตอบกลับมาด่วน ว่าเอกสารนี้จริงหรือไม่ รบกวนช่วยเช็คให้ด้วย" และใครมีวิธีการเช็คเอกสาร การลงทุน Oil and gas ของบริษัท PUNJ LLYOD LTD. ที่มาเลเซีย รบกวนบอกหน่อยนะคะ  รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Dear Sirs,
(I am interested in investment with your company. ) เกริ่นหน่อยก็ดีว่าคุณเป็นใคร
Please help to confirm whether the documents attached herewith are accurate. (or originally from your company)
Your quick response is highly appreciated.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่