[CR] ดาวลอย...ณ...ดอยหลวงเชียงดาว

ถึง เพื่อนๆทุกคนผู้หลงไหลในธรรมชาติและการท่องโลกกว้าง

สวัสดีครับ นี่เป็นครั้งที่ 5 แล้วที่ผมได้นำเรื่องราวการเดินทางที่ผ่านมาของผมมาเล่าให้เพื่อนๆฟัง

การเดินทางครั้งนี้จะต่างกับ 4 ครั้งที่ผ่านมานิดหน่อยตรงที่ การเดินทางครั้วก่อนๆ ผมจะเล่าถึง
สถานที่ๆผมได้ออกไปสำรวจเป็นครั้งแรก  ได้ไปในที่ๆผมไม่เคยไปมาก่อน

...แต่ในการเดินทางครั้งนี้   เป็นการเล่าถึงการเดินทางไปยัง ”สถานที่แห่งความทรงจำ”
ที่ผมเคยไปสัมผัสมาแล้ว และเกิดความผูกพัน จนสัญญากับตัวเองว่า..

“สักวัน  จะต้องกลับมาที่นี่อีกครั้งให้ได้”
และที่ที่ผมกำลังพูดถึงก็คือ...ที่นี่ครับ
ดอยหลวงเชียงดาว

พื้นที่โฆษณา
สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อ่านแล้ว รู้สึกถูกจริตกับแนวการเที่ยวหรือแนวการเล่าเรื่องในแบบของผม
สามารถตามไปอ่านเรื่องราวการเดินทางครั้งก่อนๆได้ตาม Links ข้างล่างนี้นะครับ :]

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
ชื่อสินค้า:   ดอยหลวงเชียงดาว
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่