อายุ 30แล้ว เที่ยวผู้หญิงบ่อย จนทุกวันนี้ไม่มีความหื่นเลย ท่านๆมีอาการคล้ายผมบ้างไหมครับ

เที่ยวผู้หญิงมาตั้งแต่อายุ 18-19 ทั้ง ออน  นกป นผบ ไซด์ไลน์ สนามหลวง วงเวียน22 รร.สยาม ผ่านมาหมดแล้ว ตีคร่าวๆเที่ยวเดือนละครั้ง อย่างต่ำๆเลยนะ เจอผู้หญิงครั้งละคน 10ปีผ่านไป ผมประมือมาแล้วไม่ต่ำกว่าร้อยคน  ทุกวันนี้ด้านชามากๆ ประมาณว่า เจอผู้หญิงแก้ผ้าต่อหน้า ถ้าไม่สวยสุดๆจริงๆนี่ ปู๋ก็ไม่แข็งละครับ มันชินซะละ  เพื่อนที่อายุ30 มีประสบการณ์คล้ายผม ท่านมีอาการด้านชาแบบนี้บ้างรึเปล่า ทุกวันนี้หากไปเที่ยวอย่างว่าต้องกินยาช่วยให้แข็ง ไม่งั้นไม่สู้ซะเลย  แต่ผมไม่มีปัญหาแข็งตัวนะ ออกกำลังบ่อย ตื่นมาน้องยังเคารพธงชาติทุกเช้า  แค่มันเบื่อๆเรื่องอย่างว่า  ไม่ทราบว่าอาการนี้มันแปลกไหม ขอประสบการณ์ท่านอื่นๆด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น