เหล้าเก่าพวกนี้ขายได้ประมาณเท่าไหร่ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมอยากจะทราบว่าเหล้าเก่าพวกนี้ถ้าจะเอาไปขาย จะได้ราคาเท่าไหร่ครับ อยากได้ราคาของแต่ละขวดเลย ถ้าแพงมากอาจจะเก็บไว้ลองชิม 555 เพราะอาจจะไม่มีโอกาสได้กินของหรูแบบนี้อีกแล้ว

เหล้าเก่าพวกนี้เป็นของปู่ของผมครับ พอดีไปค้นเจอมา ทุกขวดน่าจะมีอายุไม่ต่ำกว่า 30 ปีแล้วครับ (นับจากตอนมีคนให้มานะครับ)

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ป.ล. ผมยังใหม่สำหรับพันทิปครับ ไม่รู้โพสถูกห้องรึป่าว ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่