เเฟริ่งของคลิกi 125โฉมก่อนหน้านี(6เดือนที่แล้ว)้

คือพี่ผมขี่รถ(ksr)ไปชนคนอื่น(คลิก)คู่กรณีล้มแล้วรถพี่ผมดันไปเหยียบรถคู่กรณี แฟริ่งด้านข้าง ที่พักเท้าข้างหน้าแตกหมดแล้วแฟริ่งด้านหน้าก็แตกไปด้วยรวมแล้ว6ชิ้นเท่าที่ผมนับนะ มี
1.ที่พักเท้าด้านหน้า
2.พลาสติกด้านใต้ที่พักเท้า
3.คอนโซลหน้าทั้งหมด(ที่วางของด้วยรวม3ชิ้น)
4.แฟริ่งด้านหน้า(มันชิ้นเดียวกับด้านข้าง)
เลยอยากทราบว่า
1.ชิ้นละประมานเท่าไร
2.ไฟเลี้ยวชิ้นละเท่าไร
3.ถ้ารถคู่กรณีไม่ได้ต่อพรบ. ทะเบียนเค้าสามารถแจ้งความเอาผิดเราได้หรือไม่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่