ทำอะไรให้เพื่อนทานระหว่างช่วงทำงานดีครับ

พอดีแฟนผมทำงานเดือนนี้ช่วงบ่ายเลิกก็ค่ำๆ ดึกๆ ครับ วันธรรมดายุ่งแทบจะไม่ได้

ผมเลยอยากหาไอเดียจากเพื่อน ๆ พี่ในห้องก้นครัวในการแนะนำเมนูอาหารที่ทานง่าย ๆ สะดวกหน่อยครับ

ตอนนี้แฟนก็พกนมกับขนมปังไปทานครับเวลาเบรคแค่ 10 นาทีกว่า ๆ ผมเลยอยากหาเมนูลองทำให้เขาทานดูครับ

เป็นของคาว ขนม หรือของหวานที่ทานง่ายได้หมดเลยนะครับ และเก็บระหว่างวันได้ดีครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่