facebook ถูกแฮก ข้อมูลในเซสชั่นถูกลบ มีวิธีไหนตรวจสอบได้อีกบ้างคะว่าใครเป็นคนแฮก?

กระทู้คำถาม
Facebook โดนแฮกค่ะ อยากรู้ว่าใครแฮก  serch วิธีการตรวจสอบการแฮกแล้ว เค้าให้เข้าไปดูที่บัญชีการตั้งค่า แล้วไปที่ความปลอดภัย เข้าไปตรงเซสชั่น ก็จะเห็นเลยว่าเครื่องถูกใช้งานที่ไหนบ้าง และตรวจสอบipได้ แต่พอเข้าไปดูในเซสชั่นปรากฎว่าข้อมูลในเซสชั่นถูกลบออกหมด เพราะเค้ารู้ตัวก่อนเลยไม่สามารถตรวจสอบได้เลยค่ะ  รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ ว่ามีวิธีตรวจสอบวิธีไหนอีกบ้าง เพราะตอนนี้เดือดร้อนมากค่ะ เค้าโพสยืมเงินคนไปทั่วเลย  และพอดีสงสัยว่าเป็นคนใกล้ตัวแต่ยังไม่มีหลักฐานค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่