สนธยา หายไปไหนครับ ไม่เห็นในลีค

กระทู้คำถาม
คือ พอดีกลับมาดูเทปไทยกับจีน ตอนเวิร์ลกรังปรีซ์ 2012
สนธยาถูกเปลี่ยนกับบะหมี่เพื่อหน้าบล็อค ตอนเซ็ตที่ 3 ช่วงดิวโหดๆ เลยคิดถึงน้องขึ้นมา

อยากทราบว่า น้องหายไปไหนครับ เข้าใจว่าอาจหลุดทีมชาติ แต่ทำไมไม่เห็นในลีค
คงไม่ใช่เลิกเล่นเลยใช่ไหมครับ

ผมยังคิดว่าน้องดีพอจะเล่นในไทยลีคได้นะ
ถึงชาวแฟนวอลเลย์จะจิกน้องไปบ้าง แต่ก็คิดถึงน้องนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่