เรื่องทำสีผมและการบำรุงผมคะ

รบกวนถามด่วนเลยคะ     เราเพิ่งไปทำสีผมมาได้ 3 วัน  สีน้ำตาลออกส้มๆเหมือนสีสนิม รู้สึกไม่ชอบเลย ช่างคงใส่ไฮโดรเจนมากไป  ตอนนี้กลุ้มใจมาก อยากเปลี่ยนสีผมใหม่เป็นสีน้ำตาลเข้มออกช๊อคโกแลต  จะต้องเว้นระยะการทำสีอย่างน้อยกี่วันคะ  เพราะตอนนี้รู้สึกผมแห้งไม่มีน้ำหนัก  แต่ผมเราไม่แตกปลายเลย
ใครพอจะมีวิธีบำรุงผมแห้งอย่างไรบ้าง ใช้ครีมเซรั่มอะไรบำรุงแบบเร่งด่วนบ้างคะ  อยากทำสีผมใหม่มากๆๆ  รบกวนด้วยคะ  ขอบคุณมากๆเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่