สอบถาม dtac อยากเปลี่ยนรายเดือนเป็นเติมเงิน ขอคำแนะนำครับ

กระทู้คำถาม
คือปัจจุบันใช้โปรรายเดือนอยู่ แต่ตอนนี้อยากกลับไปใช้เติมเงินเหมือนเดิม ขอคำแนะนำด้วยครับ
1. อยากใช้โปรโทรคุ้มทุกค่าย 55 สตางค์ต่อนาที
2. อยากใช้อินเตอร์เน็ตไม่จำกัด (ไม่จำเป็นต้อง 3G) ประมาณ 199 บาท/เดือน หรือถูกกว่า

ไม่ทราบว่าแนะนำเป็นตัวไหนครับ

และหากต้องการเปลี่ยนเป็นเติมเงิน ทาง dtac สามารถประสานทำให้ได้โดยที่เราไม่ต้องเดินทางไปที่ศูนย์ปิ่นเกล้าหรือเปล่าครับ
เพราะตอนทำรายเดือนทำที่ศูนย์บิ๊กซีนครปฐม สอบถามทางศูนย์เขาบอกว่าถ้าจะเปลี่ยนเป็นเติมเงินต้องไปทำเรื่องที่ศูนย์ปิ่นเกล้าเท่านั้นครับ

และสอบถามอีกข้อครับ หรือถ้าเราเปลี่ยนมาใช้โปรเติมเงิน "โปรสมาร์ทโฟน รายเดือน 199" ที่เน็ตไม่จำกัด และโทรได้ทุกค่าย 100 นาที
เราสามารถซื้อโปรเสริมเพิ่มจำนวนนาทีการโทรหรือไม่ครับ ปกติใช้อยู่ราว 250 นาที
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่