ผมติดยา...........ดมครับ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้ผมติดยาดมมากครับ ไม่ว่าจะอยู่ในบ้าน หรือออกจากบ้าน ก็ต้องพกยาดมติดตัวตลอด หรือแม้แต่ถ้าวันไหนลืมพกยาดมออกจากบ้าน ผมก็ต้องเข้าเซ้ว่นไปซื้อมาทันที

ความรู้สึกเวลาไม่ได้ดมนี่เหมือนหายใจไม่ออกอ่ะครับ อึดอัดมากบางที

แล้วก็มาเริ่มสงสัยตัวเองเพราะช่วงนี้จามบ่อยมาก คันจมูกแทบตลอดเวลา

ก็อยากทราบว่า มันเป็นผลมาจากการดมยาดมรึเปล่า แล้วการดมยาดมบ่อยๆนี่ จะมีผลเสียอะไรมั๊ยครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่