ขอความช่วยเหลือ เที่ยวสเปน โปรตุเกส เดือนกรกฎาคม 2558 นี้ค่ะ

กระทู้คำถาม
กำลังจะไปสเปน โปรตุเกส ค่ะ วันที่ 3-10 กรกฎาคม 58 ไปกับทัวร์ค่ะ เท่าที่หารายละเอียดจากกระทู้ต่างๆ ของเพื่อนๆ ที่นี่ ไม่ค่อยมีใครนำเสนอเรื่องร้านชิลกลางคืนเลย (ฮ่าฮ่า) แต่จำได้ว่า Plaza Mayor มีร้านชิลเยอะ ที่แต่พักที่ทางทัวร์พาไปคือที่ Merida , Cordoba, แถวถนนแกรนด์เวีย และที่ลิสบอน ก็ที่ Lisboa ไม่ทราบพอจะแนะนำที่ chill out ได้บ้างมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่