ถ่านเมนบอร์ด ของ asus กับ gigabyte ไซส์เดียวกันเหมือนกันไหมครับ

ถ่านเมนบอร์ด ของ asus กับ gigabyte ไซส์เดียวกันไหมครับ CR2032 ในรูป เอามาจากในเน็ต พอดีจะไปหาซื้อถ่านเมนบอร์ด แต่ขี้เกียจแกะออกมาทีเดียว 2 เครื่อง เพราะใช้งานอยู่ ตอนนี้ถ่านหมด นาฬิกาเดินไม่ตรง อยากทราบว่าถ้าไซส์เหมือนกันเท่ากัน ควรใช้ยี่ห้ออะไรดี ทนๆ ช่วยแนะนำแหล่งซื้อด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่