เกมเศรษฐี ระบบจะอวยไปมั้ยย [กระทู้บ่น]

กระทู้คำถาม
มีเพชรอยู่800กว่า ทีนั้เลยไปเล่นโหมดแพลต 8ตาเจออะไรบ้างไปฟังกัน
ตาแรก : ทรีเซีย 30 มันทอยได้เบิ้ลหก แล้วก้ไปนู้นนี่ สรุปตาแรกที่มันทอยเบิ้ลไปสอง ได้เมืองมาสาม พอตาเราเบิ้ลแปดเข้าห้องพยาบาล พอเราออกมาได้เบิ้ลแปด ไม่มีให้จัด เลยใช้คู่คี่ ให้ไป8จะได้ไปบิน แต่มันไป10ไปดวงคิดว่าไปดวงได้บินยุแล้วแหละเพราะเรามีโทรศัพท์หนูยิ้มแต่ จี้ไม่ออกและไล่ให้เรากลับไปห้องพยาบาล คงรู้ชะตากรรม ฝั่งเราไม่มีสักเมือง มันมีจะสิบเมืองละ สรุปแพ้*3
รอบ2 : เจออาราa+เวล16 แพ้คูณ5
รอบ3 : เจอเป็ดs+จำเวลไม่ได้แต่ไม่ถึง20 แพ้มันโดนคูณ3
รอบ4 : เจอโคนี่aจำได้แม่นยิ้มแลบลิ้น จิ้ม สรุป ล้มละลายตาย
รอบ5 : จำไม่ได้ว่าตัวไรแต่ใช้การ์ดb แพ้มันอะ โดน*2
รอบ6 : อันนี่เจอโคนี่s+เวล30 แพ้ตามเคย แต่อันนี่เรากดล้มละลาย
รอบ7 : จำไม่ได้ว่าตัวไรแต่แพ้แบบ*3
รอบ8 : มะกี้สดๆร้อนๆ ไดอาน่า25 จะชนะอยุ่แล้ว แต่เขาทอยแล้วยึดเมืองก่อน สรุปโดน*3
-เฮ้อ กะจะเอาทุนแต่ขาดทุนแบบย่อยยับ(โคตะระ) ระบบเปนแบบนี่ก็ไม่ไหวนะบางทีอะ อารมเสียหวะ เพชรไม่ใช่หาง่ายๆนะเว้ยจีเอม ถ้าได้เพชรฟรีทุกวันเออว่าไปอย่างระบบจะเน่าไปไหน อวยไปปะบางทีมันก้เกินไปนะ
ปล.พอแพ้รอบสาม ออกจากห้องปิดเกมพักแล้วพอเข้ามาเล่นใหม่แพ้เหมือนเดิม
ปล1.ใช้ทรีเซียs25 จี้ บอร์ด+6หมวก+5แหวนเฮนรี่+3ไอโฟนA7 เต๋าอันดับ1
ปล2.เกมนี่มันไม่ใช้ดวงหรอก มันใช้พลังอวยมากกว่าแล้วแต่ว่าระบบจะให้พลังนี่แก่ฝ่ายไหนมากที่สุด
-ขอบคุณครับที่ฟังผมบ่น ผมจะค่อยกลับมาเล่นตอนอีเว้นใหม่มา ฮืออออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่