+++คุณเคยลอกข้อสอบ..!! (โดยใช้วิธีไหนบ้าง ??)+++

สวัสดีครับ วันนี้ผมอยากจะมาเล่าประสบการณ์ของผมในการลอกข้อสอบ อันแสนจะมีทั้งสนุก มัน ฮา เศร้า ซึ้งกันเลยทีเดียว555
คือตอนผมเรียนอยู่สมัยประถม วิธีแรกที่ผมทำประจำก็คือ เขียนเฉลยหรือคำตอบจากเพื่อนห้องอื่น ลงใน ที่ลับ เพื่อไม่ให้อาจารย์เห็น555
วิธีที่2ที่ผมเคยทำคือเขียนวิธีทำ หรือคำตอบ ใส่ถุงเท้า เวลาจะลอกก็เอาเท้าออกมาจากรองเท้าก็ได้แล้ว 555
ขึ้นมัธยมมาหน่อย !! ++
วิธีที่3ผมจะเขียนคำตอบหรือวิธีทำใส่ในกระดาษละเอามายัดใส่ด้ามปากกา หรือดินสอ (เอาที่ข้างในกรวงๆ) 555
วิธีที่4มองเพื่อนเลยครับ555
วิธีที่5ให้เพื่อนเคาะโต๊ะเป็นจังหวะคำตอบครับ 555
ละวิธีที่6วิธีสุดท้ายที่ผมเคยทำ ซึ่งเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหลายคนต้องเคยทำกันแน่ นั่นก็คือแอบบอกคำตอบเพื่อน หรือสกิดเพื่อนให้เพื่อนบอกคำตอบเราเบาๆ เวลาจารย์เผลอหรือไม่อยู่ หรือไม่ก็ให้เพื่อนอีกกลุ่มนึงแกล้งแซวอาจารย์เล่นละอกกลุ่มนึงก็ค่อยบอกลอกข้อสอบกัน (รู้สึกเลว) 555 ขรรมๆกันนะครับ อิอิ ^^ ละเพื่อนๆพี่ๆน้องๆละครับ "เคยลอกข้อสอบ..!โดยใช้วิธีไหนบ้าง"?? ยิ้ม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่