เครืองฝากเงินสด

ไปฝากเงินสดเข้าบัญชีตนเองโดยฝากกับบัตร ATM ฝาก 10000 ใบละ 1000 บาท 10ใบ ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง พอใส่เงินแล้วเครืองรันอยู่สักพัก เครืองบอกว่าธนบัตรไม่ผ่าน 1ใบ แล้วหยิบเงินออกมาแล้วสักพักเครืองก็เป็นหน้าจอสีแดงแล้วบอกว่าเครื่องขัดข้องโปรดติดต่อธนาคารแล้วบัตรเด้งออกมาแล้วไม่สามารถทำรายการต่อได้ใบสลิปก้ไม่ออกมาให้ เงินอีก 9000 บาทก็ไมได้คืน ติดต่อเจ้าหน้าทีทาง 1333 เจ้าที่รับเรื่องแล้วบอกว่าให้รอวันที่ 5/3/58 หลังเวลา 18.30 น. ฝากตู้กรุงเทพสาขา สวนอุตสาหกรรมสหพัฒน์ ศรีราชา จ.ชลบุรี จะได้เงินคืนไม่ครับเนื่องจากไม่มีหลักฐานอะไรเลยครับ โปรดช่วยแนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่