เม้าส์ปากกาเขียนไม่ติดค่ะ........ ;w;

คือ เราได้เม้าส์ปากกามาเมื่อสิ้นปี56 ใช้มาปีกว่าๆแล้วโดนแม่ยึดประมาณ2เดือน เพื่งได้คืนวันนี้ พอจะใช้ก็เขียนไม่ติดมันเขียนไม่ติดเลยค่ะคือใช้มาปีกว่าๆแล้วโดนแม่ยึดประมาณ2เดือน เพื่งได้คืนวันนี้พอจะใช้แล้วเขียนไม่ติดเลยอ่ะค่ะ ตัวปากกาก็ร้อนจี๋เลย คือมันพังรึอะไรอ่ะคะ แล้วซ่อมได้มั้ย รบกวนตอบด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่