จะไปพักปราณบุรี ต้องการซื้ออาหารทะเล พวก กุ้ง ปู ปลา ซื้อที่ไหนดีครับ

จะไปพักปราณบุรี ต้องการซื้ออาหารทะเล พวก กุ้ง ปู ปลา ซื้อที่ไหนดีครับ

ระหว่างแวะ ตลาดสดมหาชัย กับ ไปซื้อที่ปราณบุรี

เห็นเพื่อนบอกว่า ที่ปราณก็มีขาย แต่ผมไม่แน่ใจว่า ราคาถูกกว่าที่มหาชัยรึเปล่า

อยากได้ความสด + ราคาพอรับได้

ท่านใดมีร้าน ขายถูกๆ ไว้ใจ ไม่โก่งราคา ช่วยแนะนำที จักขอบพระคุณยิ่งครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่