ใส่รองเท้าแบบนี้ไปเจแปนแอล์ปได้ไหมคะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ

รบกวนสอบถามค่ะ ประมาณ 1-6 พค. ที่จะถึงนี้ เราจะเดินทางไปญี่ปุ่น อยากทราบว่ารองเท้าของเรายื่ห้อโคลัมเบีย หน้าตาแบบในรูป (เราหารูปจากอากู๋ค่ะ) ที่รองเท้ามีเขียนว่า omnigrib เราจะใส่รองเท้านี้ไป เจแปนเอล์ปได้หรือเปล่าคะ

คือเราไม่อยากซื้อรองเท้าบู๊ตน่ะค่ะ อยากใส่แค่คู่เดียว แต่ก็ไม่มั่นใจ เพิ่งจะเคยไปญี่ปุ่นครั้งแรกเลยค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่