สั่งซื้อหนังสือจาก Asia books เป็นอย่างไรบ้าง

คือเราสั่งหนังสือไปวันวันพุธ แล้วพอดีเรายังไม่ว่างเลยไปจ่ายเงินที่ counter service ในเช้าวันศุกร์ แล้วเราก็ inbox ไปในเฟสว่าโอนเงินแล้งทำไงต่อ แต่เค้าก็ไม่ยอมตอบกลับเรา แล้วเราก็พึ่งนึกได้ว่าสงสัยเค้าคงจะแจ้งรายละเอียดมาใน e-mail เราเลยข้าไปดู...แต่ก็เห็นเพียงออเดอร์ที่เราสั่งไปที่ส่งมาตั้งแต่วันพุธเท่านั้น ถามไปใน inbox ไม่ค่อยตอบเลย พอตอบได้ 2-3 คำถามก็หาย ทำไมเค้าถึงไม่ใส่ใจลูกค้าเลยคะ แล้วเราก็พึ่งมาเห็นคำวิจารณ์ต่างๆทั้งใน pantip/facebookมันมีเยอะมากเลยค่ะ จากที่เห็นในหน้าวอลเฟสนะ ถ้าเป็นโพสที่ต่อว่านี่เค้าจะไม่มาตอบกลับหรือชี้แจงอะไรเลยจริงๆ สั่งซื้อออนไลน์มาเยอะครั้งนี้คงเป็นอะไรที่ทำให้รู้สึกเฟลไปอีกนานนนนเลยล่ะ ตอนนี้เริ่มกลัวว่าไม่ได้ของมากเลย รู้สึกเสียดายตังค์ด้วย TT รู้งี้ยอมเสียเงินมากกว่าเพื่อความสะดวกสบายซะก็ดี...อย่างที่โบราณว่า...เสียน้อยเสียยากเสียมากเสียง่าย เข็ดดดดดแล้ววววววว พอกันที Asia books!
       ใครมีคำแนะนำในการตาม ช่วยบอกเราด้วยนะ ขอบคุณค่ะ TOT เม่าจอแดง2

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่