ร้าน uniqlo ที่ sapporo

จะไปถึง sapporo วันที่ 6 มีนานี้ครับ กะว่จะไปซื้อพวก heattech , long john ที่นั่น ร้านที่นึกออกก็มีแต่ uniqlo ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีขายอยุ่ไหมครับใครพอทราบบ้างหรือเปลี่ยน ฤดูแล้ว และก็ uniqlo ที่ sapporo นี่อยุ่ตรงไหนมั่งครับ หรือใครมี shop อื่นๆแนะนำด้วยก็จะดีมาก

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น