สนใจ RC390 แต่ยังกังวล...

สนใจ RC390 อยู่ครับแต่ศึกษาข้อมูลจากฝั่งอินเดียได้ข่าวว่ารถมีปัญหาความร้อนขึ้นสูงจนOverheat แล้วเครื่องดับเพราะเป็นเครื่องตัวเดียวกับ duke 390 สรุปแล้วคนที่ใช้ duke มีปัญหาแบบนี้มั้ยครับ แล้วรถพวก supersport พอขับในเมืองช่วงรถติดมีปัญหาความร้อนขึ้นแบบนี้เหมือนกันรึปล่าว?

ตอนนี้ผมมี 2 ตัวเลือกคือ
1 ออกมือหนึ่ง rc390 หรือ... 2 ไปหา sport 600RR มือสอง สักคัน

ผู้มีประสบการณ์ช่วยแนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่