มีใครดู The Imitation Game มากกว่า 1 รอบบ้างคะ ดูไปกี่รอบ?

ถามค่ะๆ เฉพาะดูในโรงนะคะ ไม่นับนอกโรง

เราดูไป 4 ค่ะ
อย่างมากสุดเรื่องอื่นเราก็ดูแค่ 2 รอบค่ะ
แต่เรื่องนี้อินมากกกกก จัดไปเต็มที่ ทำสถิติตัวเองเลย
แล้วก็ร้องไห้มันทุกรอบ ร้องหนักสุดนี่รอบแรก เกือบเอาชีวิตออกมาจากโรงไม่ได้  จนรอบ 4 นี่ก็น้ำตายังหมดแหมะๆ
เห็นมีคนบอกว่าอินสุดจะเป็นรอบที่ 2  อันนี้เราไม่รู้ อินทุกรอบ 55555 แต่ละรอบจะอินในจุดที่ต่างๆกันไป
นี่กำลังแช่งให้ออกจากโรงไวๆ ไม่งั้นสงสัยจะมีรอบ 5...

ดูกันไปกี่รอบ รอบไหนอินสุดคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่