ผ่านไป 1ปีคนต่างจังหวัดได้ดูหนัง"ตั้งวง" กับ "Mary Is Happy, Mary Is Happy" หรือยังครับ

ปีที่แล้วคงจำได้นะครับ
ภาพยนตร์ยอดเยี่ยม รางวัลสุพรรณหงส์ 2557 ได้แก่ ตั้งวง
ผู้กำกับภาพยนตร์ยอดเยี่ยม รางวัลสุพรรณหงส์ 2557 ได้แก่ คงเดช จาตุรันต์รัศมี จาก ตั้งวง
ผู้แสดงนำหญิงยอดเยี่ยม รางวัลสุพรรณหงส์ 2557 ได้แก่ พัชชา พูนพิริยะ Mary Is Happy, Mary Is Happy

จนป่านนี้ได้ดูกันยังครับ มีในร้านเช่าวีดีโอ หรือร้านขายวีดีโอไหมครับ

ผมได้ดูแล้วนะ เมื่อปีที่แล้วมากรุงเทพ ฯ เจอแผ่นผีขายอยู่ในห้างเลยซื้อไปดูทั้งสองเรื่องเลย เพราะ (ตอนนั้น) หาแผ่นแท้ไม่มี

เศร้าเศร้าเศร้า

หวังว่าคงจะไม่เหมือนหนังสุพรรณหงส์ยอดเยี่ยม 2551 เรื่อง Wonderful Town  นะครับ ผ่านมา 8 ปี คนไทยหลายคนยังไม่เคยได้ดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่