มาระบายอารมณ์กับอะนิเมะมาหลายๆเรื่อง ชีวิตวัยรุ่นในเมะกับชีวิตจริง!เชิญทุกท่านระบายได้

กระทู้คำถาม
จากที่ผมดูเมะมา ก็หลายเรื่องอยู่ ผมนิชอบมีความรู้สึกแปลก เวลาดูเมะพวกที่แบบ รักวัยรุ่นอะไรเงี้ยย!
รักในเมะมันช่างต่างกับชีวิตจิง พวกคุณรู้สึกแบบผมบ้างไหม? ว่าเลิฟคอมมันดี้ นี้ชอบให้ตัวเอก เ่อ่อๆ เซ้อๆ ไม่ค่อย ฉลาด
ส่วนตัวนางนี้ สวย น่ารัก ฉลาด สดใสบริสุทธุ์ ใครๆก็ชอบ มีคนหล่อมาสาระภาพรักก็ไม่เอา ดันใปชอบตัวเอก ซ่งั้น 55 (มันแปลกๆ)
จากในหลายเรื่องๆ ที่ผมดู แต่พอเนื้อเรื่องมาเรื่อยๆ ตัวเอกนี้ อืม... (มร่งเก่งขั้นเทพ) ตัวนางก็ยิ่งชอบเข้าไปใหญ่ เหอะ!! พอกับชีวิตจิงแล้ว
จะหาคนน่ารักๆมาชอบเราก็ไม่มี สวยใสบริสุทธุ์ นี้ยิ่งหายาก! โอ๊ยย อยากมีพร จะได้ขอใปอยู่โลก อะนิเมะบ้างเพื่อมี(สาวๆน่ารักๆมาชอบสักคน)
พวกคุณคิดยังใง? ผมใม่ใช้(โรคจิต)น่!!!!!
แสดงความคิดเห็น