ใครเคยใช้บริการบริษัทเดอะ ทราเวล ยูนิเวอร์ จำกัด เป็นรถเช่ารับส่งสนามบินไป_กลับภูเก็ตบ้างไหมค่ะ

เราจะจองรถมารับขากลับจากร.รไปสนามบินนะค่ะราคาไม่แพงเพราะเราต้องไปไฟว์เช้าจะนั่งรถบัสเอกแพคช์กลัวจะไปเช็คอินไม่ทันนะค่ะช่วยให้ผู้รู้ช่วยบอกทีว่าจองแล้วไม่มีปัญหานะค่ะเพราะต้องโอนเงินไปให้บริษัทก่อนนะค่ะถึงจะได้จองรถมารับที่ร.รที่พักนะค่ะเพราะกลัวโอนเงินไปแล้วจะมีปัญหานะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่