อินทรีแดง 2

อินทรีแดง  ภาพยนตร์ไทยคุณภาพอีกเรื่องนึงที่น่าติดตามมาก ทั้งตัวบทการตัดต่อมุมกล้องภาพและชุดไม่ดูกะโหลกกะลาด้วย
ตามโปรเจ็ตแล้วหน้าจะมีหลายภาคครับ
แต่ว่า หนังกับขาดทุนจึงทำให้โปรเจคล่มคนรอดูกับบานแต่หนังไม่มา น่าเสียดายจริง
หากเป็นไปได้ผมอยากให้กระแสอินทรีแดงกลับมาอีกครั้ง เผื่อผู้ใหญ่ใจดีจะเห็นถึงภาพยนตร์คุณภาพแบบนี้
และลงทุนกับหนังเรื่องนี้อีกครั้ง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ผมรออยู่นะครับ "อินทรีแดง 2"
แสดงความคิดเห็น