เน็ตโทรศัพท์จำนวน 1GB สามารถเล่นเกมส์ ในสมาร์ทโฟนได้นานเท่าไหร่ครับ

เข้ามาดูตามหัวข้อเลยครับ

พอดีจะเปลี่ยนโปรเน็ตใหม่เลยไม่รู้ว่าเกมส์มันกินเท่าไหร่ โปรเก่าเป็นแบบไม่จำกัดไม่ติด fup เลยไม่ทราบว่าเกมส์ในสมาร์ทโฟน กินเท่าไหร่

กะว่าจะสมัครรายสัปดาห์ 79บาท/512 kbps 1.2GB ของAIS ลูกเต่าน้อย

ไม่ทราบว่าจะพอหรือป่าว จะใช้เล่นเกมส์ Clash of Clans/เล่นFacebook/Line ไม่ทราบว่า1อาทิตย์จะพอหรือป่าวบร๊ะเจ้าโจ๊ก

ขอบคุณมากครับอมยิ้ม17

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่