อยากเล่นกีตาร์เป็นรบกวน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนช่วยแนะนำ การเล่นกีตาร์พื้นฐานให้หน่อยค่ะ ซื้อ GSmini มานานแล้วแต่ไม่รู้จะเริ่มเล่นเริ่มฝึกจากตรงไหน  รบกวนผู้ที่มีประสบการณ์ ช่วยแนะนำทริปการหัดเล่นกีตาร์ พื้นฐานแบบง่ายๆหน่อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆฟิน
ปล.นิว จขกท สั้นมว๊ากกก แต่รักศิลปะการเกากีตาร์ คลอด์สอนก็แพงหูฉีกกกกก 10 ชม 3500 เสียดายตังงะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่